Project Description
นิสิตชั้นปีที่ 4 สาขาวิชาการออกแบบสื่อสาร คณะศิลปกรรมศาสตร์ มศว ได้จัดนิทรรศการออกแบบสื่อสารนิพนธ์ ประจำปีการศึกษา 2566 “CASE CLOSED” โดยได้รับเกียรติจาก ท่านผู้ว่าราชการกรุงเทพมหานคร ชัชชาติ สิทธิพันธุ์ มาร่วมเป็นประธานในพิธี และกล่าวให้โอวาทแก่นิสิต ในวันพุธที่ 22 พฤษภาคม 2567 เวลา 11:00 น. นิทรรศการจัดแสดง ณ หอศิลปวัฒนธรรมแห่งกรุงเทพ (BACC) ถึงวันที่ 26 พฤษภาคม 2567![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()